7V 1A đánh bóng trang điểm vĩnh viễn hình xăm súng máy tốc độ biến đổi hình xăm hình xăm bút
súng máy xăm trang điểm vĩnh viễn
,bút xăm trang điểm tốc độ thay đổi
,bút xăm trang điểm 7v
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Thương hiệu bán chạy nhất Máy xăm vĩnh viễn Makup Súng thời trang Đánh bóng thép không gỉ
Nếu bạn muốn đặt hàng thì có thể làm như sau:
1, Chọn các mẫu bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi các chi tiết bao gồm giá cả, kích thước, chất liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, v.v.
2, Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi cho bạn hàng hóa bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng
| Mẫu số | GS-1001 |
| đầu vào | AC100~240V,50/60HZ |
| Ra ngoài | DC7V 1A |
| Kích thước máy | 15X18X7cm |
| Cân nặng | 800g |
| Độ sâu cú đấm | 0 ~ 2,5mm (Có thể điều chỉnh) |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ biến đổi vô hạn |
| Tốc độ tối đa | 35000 vòng/phút |
| Tốc độ tối thiểu | 22000 vòng/phút |
| Hộp kim | R1.R3.R5 R7 F3.F5.F7 |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, quầng vú trang điểm vĩnh viễn |
Mẹo
1. Điều chỉnh chiều dài kim một cách chính xác, hoàn hảo để kiểm soát chiều dài kim có sẵn.0mm ~ 2 mm
2. Với khả năng điều chỉnh tốc độ tuyệt vời, tùy theo hoạt động khác nhau để đạt được Tốc độ quay hoàn hảo, tốc độ cao nhất có thể đạt tới 35000r/phút.
3. Điện áp nguồn là 110V ~ 240V. Quốc tế chung 6. Tiếng ồn nhỏ, tiếng ồn đã được xử lý dưới 15 db.
4. Thích hợp cho lông mày, mí mắt và môi, cũng như thiết kế hình xăm nhỏ.
5. Bán lẻ, bán buôn, cung cấp OEM

Chi tiết vận chuyển
1.Quy cách đóng gói: 1 cái/bộ
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3.Giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn hàng xác nhận.
4.Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS,TNT,DHL,EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
4. Vận chuyển hàng hóa: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn hàng chi tiết

