7V 1A การเคลือบเครื่องสําอางแบบถาวร รอยสักปืนกล ความเร็วแปร
ปืนกลสักแต่งหน้าถาวร
,ปากกาสักแต่งหน้าความเร็วตัวแปร
,ปากกาสักแต่งหน้า 7v
คุณสมบัติพื้นฐาน
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ยี่ห้อขายร้อน มาร์คถาวร แมคคัพสักปืนกลแฟชั่น สแตนเลส
ถ้าคุณต้องการสั่งซื้อ คุณสามารถทําเช่นนี้:
1, เลือกรุ่นที่คุณชอบจากเว็บไซต์ของเราและยืนยันกับเรารายละเอียดรวมถึงราคา, ขนาด, วัสดุและปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ํา, เป็นต้น
2บอกตัวรุ่น และปริมาณของคุณด้วยอีเมล และถามค่าจัดส่ง
3, ส่งการชําระเงินไปทาง T/T, paypal, Western Union หรือ HSBC
4, เราจะส่งสินค้าให้คุณโดย DHL, EMS, UPS, ส่งทางอากาศหรือการขนส่งทางทะเลภายในเวลาจัดส่ง
| รุ่นหมายเลข | GS-1001 |
| หน่วยงาน | AC100~240V,50/60HZ |
| ออกไปวาง | DC7V 1A |
| ขนาดเครื่อง | 15X18X7 ซม. |
| น้ําหนัก | 800 กรัม |
| ความลึกของการเจาะ | 0 ~ 2.5mm (ปรับได้) |
| ระบบควบคุมความเร็ว | อัตราความเร็วที่แปรเปลี่ยนไม่สิ้นเชิง |
| ความเร็วสูงสุด | 35000 รอบ / นาที |
| นาที ความเร็ว | 22000 รอบ / นาที |
| กระปุกเข็ม | R1.R3.R5 R7 F3.F5.F7 |
| การใช้งาน | เครื่องสําอางตา, เครื่องสําอางตา, ริมฝีปาก, เครื่องสําอางอารีโอล่า |
คําแนะนํา
1. ปรับความยาวเข็มให้ถูกต้อง เหมาะสําหรับการควบคุมความยาวเข็ม
2. ด้วยการปรับความเร็วที่ดีที่สุด, ตามการทํางานที่แตกต่างกันเพื่อบรรลุความเร็วหมุนที่สมบูรณ์แบบ, ที่สูงสุดสามารถได้รับไปยัง 35000 r / นาที
3. ความตึงของไฟฟ้าคือ 110V ~ 240V. สากลทั่วไป
4. เหมาะสําหรับคิ้วตา ปาตา และริมฝีปาก
5. ขายปลีก, ขายยอดขาย, OEM ให้บริการ

รายละเอียดการส่ง
1การบรรจุ: 1 ชิ้น/ชุด
2การชําระเงิน: เรายอมรับ T / T,Western Union. ยังยอมรับ Paypal,HSBC.
3ส่ง: ภายใน 2 ~ 7 วันหลังจากได้รับการยืนยันคําสั่ง
4.เงื่อนไขการจัดส่ง: หากสั่งซื้อของท่านมีขนาดเล็ก เราจะจัดส่งโดย UPS,TNT,DHL,EMS,
และการสั่งซื้อขนาดใหญ่โดยการขนส่งทางอากาศหรือการขนส่งทางทะเล
4ค่าขนส่ง: ค่าขนส่งจะขึ้นอยู่กับน้ําหนักหรือขนาดของคําสั่งรายละเอียด

