Máy đúc hình xăm vĩnh viễn kỹ thuật số 12V 1A Artist Pmu Machine
máy thêu bút xăm vĩnh viễn
,máy bút xăm vĩnh viễn 12v
,máy nghệ sĩ kỹ thuật số pmu
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Màu rượu sâm banh Máy trang điểm vĩnh viễn Hình xăm Bút kỹ thuật số máy thêu bộ hình xăm
1, Máy xăm thích hợp cho lông mày, mí mắt, môi, thiết kế hình xăm nhỏ.
2, Ít đau/Tiếng ồn thấp/Nhiệt độ hoạt động thấp.
3, Thiết kế công thái học. Thiết bị tạo sắc tố vi mô.
4, Bốn tốc độ khác nhau bắt đầu từ 10000 đến 35000 vòng / phút được điều khiển trên Máy xăm có thể sạc lại.
5, Tay cầm thỏa mãn cảm giác thiết kế hiện đại.
6, Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ. Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (điều chỉnh).
7, Động cơ quay êm ái và êm ái, mạnh mẽ.
8, Điều chỉnh mức độ kiểm soát tốc độ. Độ sâu đâm kim có thể điều chỉnh.
| Thông tin | |
| Mẫu số | GS-1003 |
| đầu vào | AC110~220V,50/60HZ |
| Ra ngoài | DC 4-12V 1A |
| Kích thước máy | 13,5cm * 2cm |
| Cân nặng | 300g |
| Độ sâu cú đấm | 0 ~ 2,5mm (Có thể điều chỉnh) |
| Kiểm soát tốc độ | Tốc độ biến đổi vô hạn |
| Tốc độ tối đa | 35000 vòng/phút |
| Tốc độ tối thiểu | 22000 vòng/phút |
| Hộp kim | R1.R3.R5 R7 F3.F5.F7 |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, quầng vú trang điểm vĩnh viễn |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra từng hàng hóa một!
Q2: Còn thời gian giao hàng thì sao?
A2: Thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày với hàng có sẵn.
Câu 3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM không?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các mặt hàng trang điểm vĩnh viễn làm mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM rất được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cả cạnh tranh?
A4: Công ty chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm (hình xăm) vĩnh viễn chất lượng cao với giá xuất xưởng. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống đôi bên cùng có lợi với khách hàng của mình.
Câu 5: Còn thanh toán thì sao?
A5: Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T/T, HSBC, v.v.
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển. Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.



Cách mua sản phẩm
Chọn những mẫu bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi các chi tiết bao gồm giá cả, kích cỡ, chất liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, v.v.
Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T/T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng