Bueaty chống nước bút chì lông mày chống mồ hôi trang điểm lâu dài
Tên sản phẩm: 4 Fork Liquid Eyebrow Pen, 4 Forkbút lông mày lỏng chống nước Ưu điểm: 1. hiệu quả giúp bạn vẽ lông mày nhanh chóng. 2. 24 giờ chống nước và chống mồ hôi. 3. trang điểm cực lâu dài. Thông tin: Thương hiệu Mặt trời mọc vàng Mô hình GS-C002 Vật liệu Khoáng sản Màu sắc 5 màu, xin hãy xem ...
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
bút chì lông mày lâu dài
,bút chì lông mày chống nước lâu dài
Color:
5 màu vui lòng xem số
Packaging Details:
1 cây bút mỗi hộp
Net Weight:
3.5g
Size:
119mm*9mm
Brand:
Bình Minh Vàng
Model:
GS-C002
Product Name:
Bút kẻ lông mày dạng lỏng 4 nĩa
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Golden Sunrise
Chứng nhận:
CE
Số mô hình:
GS-C002
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
50 miếng
Giá:
Có thể thương lượng
Điều khoản thanh toán:
T/T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
Khả năng cung cấp:
10000 chiếc mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Tên sản phẩm: 4 Fork Liquid Eyebrow Pen, 4 Forkbút lông mày lỏng chống nước
Ưu điểm:
1. hiệu quả giúp bạn vẽ lông mày nhanh chóng.
2. 24 giờ chống nước và chống mồ hôi.
3. trang điểm cực lâu dài.
Thông tin:
| Thương hiệu | Mặt trời mọc vàng |
| Mô hình | GS-C002 |
| Vật liệu | Khoáng sản |
| Màu sắc | 5 màu, xin hãy xem số |
| Kích thước đơn | 119mm*9mm |
| Trọng lượng đơn | 10.5g |
| Trọng lượng ròng | 3.5g |
| Chi tiết bao bì | 1 cây bút mỗi hộp |
| Khả năng cung cấp | 10000 miếng mỗi tháng |
| Tính năng | Không thấm nước, di động, không nở hoa |
Q&A:
| Câu hỏi thường gặp |
| Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào? |
| A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả hàng hóa từng thứ một! |
| Q2: Còn về thời gian giao hàng? |
| A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày sau khi thanh toán. |
| Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM / ODM? |
| A3: Các đơn đặt hàng OEM và ODM được hoan nghênh. Số lượng đơn đặt hàng tối thiểu của OEM / ODM có thể đàm phán. |
| Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh? |
| A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống cùng thắng với khách hàng của chúng tôi. |
| Q5: Còn về thanh toán? |
| A5: T / T, paypal, western union hoặc HSBC. |
| Nếu bạn muốn đặt hàng, bạn có thể làm như thế này: |
| 1. Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi, và thông báo cho chúng tôi số mô hình, số lượng đặt hàng, điểm đến. |
| 2. Xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, số lượng đặt hàng, chi phí vận chuyển, vv bằng E-mail. |
| 3. Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. |
| 4Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng. |
Hình ảnh sản phẩm:



Gửi Yêu Cầu