Máy trang điểm vĩnh cửu không dây âm thầm Sáu tốc độ quay súng xăm mỹ phẩm
Máy trang điểm vĩnh viễn không dây im lặng
,súng xăm thẩm mỹ quay
,máy trang điểm vĩnh viễn không dây sáu tốc độ
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Bốn màu Máy xăm trang điểm vĩnh viễn Động cơ chất lượng cao Sáu tốc độ quay im lặng
Máy có tay nghề tinh tế, bề ngoài đơn giản, không khí nhẹ nhàng, dễ nắm bắt.
1. Tốc độ:
Tốc độ của máy mạnh mẽ và mạnh mẽ, có thể đạt tới 35.000 vòng / phút, có thể đáp ứng yêu cầu hoạt động xăm hình. Tốc độ và sức mạnh của máy có thể được người trang trí điều chỉnh tự do và có thể được điều khiển theo ý muốn trong quá trình vận hành.
2. Tính ổn định:
Thiết kế chốt khóa đặc biệt giúp kẹp kim chắc chắn hơn, không có hiện tượng lắc hoặc kim bay. Để đảm bảo an toàn cho khách hàng có thể tạo ra những đôi mày đẹp mà các máy xăm thông thường không có được.
3. Bảo mật:
Nó có thể tự động kiểm soát độ sâu thâm nhập vào da, tránh sự thâm nhập của da quá sâu, giúp người mới bắt đầu hoạt động thoải mái hơn. Khi gặp lực cản, thiết bị đàn hồi bên trong máy có thể dừng máy quay và trở lại hoạt động bình thường sau khi rời khỏi bề mặt lực cản để bảo vệ chuyển động khỏi bị hư hỏng.
4. Im lặng:
Máy khi làm việc có độ ồn thấp, lên màu nhanh, giúp giảm bớt căng thẳng và đau đớn cho khách hàng. Làm cho công việc trang trí trở nên dễ dàng và nhanh chóng hơn.
- Để ý:Màu sắc được giao ngẫu nhiên! Hơn 50 bút có thể được chỉ định!
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1022 |
| Màu sắc | Đỏ Xanh Nâu Vàng 4 Màu |
| Cân nặng | 300g |
| Điện áp | 110-240v |
| đầu ra | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút (Có thể chọn 6 cấp độ) |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút (Hơn 50 bút có thể được chỉ định màu sắc) |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim |
1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
Nếu bạn muốn đặt hàng thì có thể làm như sau:
1, Chọn các mẫu bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi các chi tiết bao gồm giá cả, kích thước, chất liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, v.v.
2, Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.


