Máy vẽ hình xăm bằng thép không gỉ Manent 0.3kg OEM Máy trang điểm vĩnh viễn quay
Máy trang điểm vĩnh viễn xoay OEM
,0Máy bút trang điểm vĩnh viễn.3kg
,0Máy trang điểm vĩnh viễn xoay.3kg
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Champagne kỹ thuật số vĩnh viễn trang điểm hình xăm máy ném đầy đủ máy môi lông mày
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả các hàng hóa một một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày với cổ phiếu.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn như mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy.
Q5: Còn về thanh toán?
A5 : Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T / T, HSBC vv
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, western union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS,Hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển trong thời gian giao hàng.
- Đây là một máy xăm quay 2 trong 1, cả cho xăm và trang điểm vĩnh viễn, như xăm, đường mắt, đường môi...
- Động cơ của máy là 4,5 watt, được sản xuất ở Đài Loan, mạnh mẽ và ổn định cho thời gian làm việc lâu.
- Các gói đi kèm với 1 dây kết nối cho máy, nó có thể tương thích với tất cả các nguồn cung cấp điện tiêu chuẩn.
- Máy này có thể tương thích với tất cả các hộp đạn kim tiêu chuẩn.
Nếu bạn muốn đặt hàng, bạn có thể làm như thế này:
1, Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, vật liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, vv
2, Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn bằng email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1020 |
| Màu sắc | Sâm-panh, Silver. |
| Trọng lượng | 300g |
| Điện áp | 110-240v |
| Sản lượng | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim |
1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |


