Silver Permanent Wireless Pmu Machine Gun Fashion 400g Máy bút lông mày
súng máy PMU không dây
,Máy bút lông mày 400g
,Máy bút lông mày bạc
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Bạc thời trang Thép không gỉ Trang điểm vĩnh viễn Hình xăm kỹ thuật số Súng máy OEM
1. Nguồn điện ổn định.
2. Công việc chính xác để tạo điều kiện cho kim di chuyển thẳng.
3. Gia công chính xác phần cuối của kim được sử dụng.
4. Dễ dàng điều chỉnh chiều dài kim.
5. Không gây mỏi cổ tay và tay cầm nhẹ (có thể sử dụng trong thời gian dài)
6. Chuyển đổi mức tốc độ một chạm.
7. Tay cầm thỏa mãn cảm giác về thiết kế hiện đại (thiết kế tay cầm tiện dụng)
8. Các loại kim: 1R, 2R, 3R(0.35mm), 3R(0.40mm), 4F, 5R,7R ,MTS Needle
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1006 |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 300g |
| Tốc độ | 35000 vòng/phút 5V |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
Để ý
1. Điều chỉnh chiều dài kim một cách chính xác, hoàn hảo để kiểm soát chiều dài kim có sẵn.0mm ~ 2 mm
2. Với khả năng điều chỉnh tốc độ tuyệt vời, tùy theo hoạt động khác nhau để đạt được Tốc độ quay hoàn hảo, tốc độ cao nhất có thể đạt tới 35000r/phút.
3. Điện áp nguồn là 110V ~ 240V. Quốc tế chung 6. Tiếng ồn nhỏ, tiếng ồn đã được xử lý dưới 15 db.
4. Thích hợp cho lông mày, mí mắt và môi, cũng như thiết kế hình xăm nhỏ.
5. Cung cấp bán lẻ, bán buôn, OEM và ODM.
Làm thế nào để đặt hàng?
1, Chọn các mẫu bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi các chi tiết bao gồm giá cả, kích thước, chất liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, v.v.
2, Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi cho bạn hàng hóa bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng

1. Quy cách đóng gói: 1 cái/bộ
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3. Giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn hàng xác nhận.
4. Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn hàng của bạn nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS,TNT,DHL,EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
5. Vận chuyển hàng hóa: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn hàng chi tiết