7R 5F Máy bút hình xăm vĩnh viễn 0,35mm - 0,4mm Máy bút vi tính
Máy bút xăm vĩnh viễn 5F
,Máy bút xăm vĩnh viễn 0
,35mm
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy xăm vĩnh viễn Đức Stainless Đèn lông mày di động xoay tốc độ cao
1, Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, vật liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, vv
2, Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn bằng email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng
Mô tả máy
Máy xăm phù hợp cho phù hợp cho lông mày, mí mắt, môi, thiết kế xăm nhỏ.
Tăng p i n thấp/Tiếng ồn thấp/ Nhiệt độ hoạt động thấp.
Thiết kế ergonomic, thiết bị vi sắc tố.
Tối đaTốc độ 35000 vòng/phút được điều khiển trên Máy xăm sạc.
Chiếc tay làm hài lòng cảm giác của thiết kế hiện đại.
Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ.
Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh).
Mượt mà và yên tĩnh, động cơ xoay mạnh mẽ.
Điều chỉnh mức độ điều khiển tốc độ.
Độ sâu đâm kim có thể điều chỉnh.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1010 |
| Màu sắc | Bạc / Hồng / Sâm panh |
| Trọng lượng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |
Ba màu để lựa chọn



1Bao bì: 1 miếng/set
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3. giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được các đơn đặt hàng xác nhận.
4. Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn là nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS, TNT, DHL, EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng vận chuyển hàng không hoặc vận chuyển hàng biển.
4. vận chuyển: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết