12Máy hình xăm vĩnh viễn.5cm 100v - 240v Máy hình xăm xoay nhẹ
Máy xăm bút vĩnh viễn 12
,5cm
,máy bút xăm vĩnh viễn 5cm
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy xăm màu đen mờ Bút xăm Trang điểm bán vĩnh viễn Máy xăm Eyeline Lông mày
Bút xăm đa chức năng này thích hợp để xăm lông mày, mí mắt và môi. Tốc độ cao lên tới 35000 vòng/phút/60 giây, đáp ứng các yêu cầu vận hành hình xăm chung. Tiếng ồn siêu thấp sẽ mang đến một môi trường thoải mái cho khách hàng của bạn.
Đặc trưng:
1. Thích hợp để xăm lông mày, mí mắt và môi.
2. Tốc độ cao lên tới 35000 vòng/phút/60 giây, đáp ứng các yêu cầu vận hành hình xăm chung.
3. Tiếng ồn cực thấp sẽ mang lại môi trường thoải mái cho khách hàng của bạn.
4. Thiết kế khóa kim đặc biệt, giúp kẹp ghim chắc chắn hơn.
5. Hoạt động chấm kết nối, tinh tế và ổn định hơn.
6. Trọng lượng nhẹ và tay cầm chống trượt rất dễ cầm nắm.
Đặc điểm kỹ thuật:
Tình trạng: Mới 100%
Loại sản phẩm: Bút xăm
Màu sắc: Đen
Tốc độ: 35000 vòng/phút/60 giây
Điện áp: 100-240v
Loại phích cắm: Phích cắm EU
Kích thước: Khoảng 12,5cm / 4,9in
Trọng lượng gói hàng: Khoảng 140g
Ghi chú:
Mục này nên được cắm để sử dụng và nó không thể hoạt động nếu bạn rút nguồn điện.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1031 |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 300g |
| Điện áp | 110-240v |
| đầu ra | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra từng hàng hóa một!
Q2: Còn thời gian giao hàng thì sao?
A2: Thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày với hàng có sẵn.
Câu 3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM không?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các mặt hàng trang điểm vĩnh viễn làm mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM rất được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cả cạnh tranh?
A4: Công ty chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm (hình xăm) vĩnh viễn chất lượng cao với giá xuất xưởng. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống đôi bên cùng có lợi với khách hàng của mình.
Câu 5: Còn thanh toán thì sao?
A5: Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T/T, HSBC, v.v.
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển. Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.
Dịch vụ của chúng tôi
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ công nghệ trực tuyến 7 * 24 giờ.
Giải pháp chuyên nghiệp từng cái một.
Cấu hình tùy chỉnh được chấp nhận.
