TUV Cosmetic Tattoo Machine Pen 35000RPM Dòng mắt Mặt hình xăm
bút máy xăm thẩm mỹ tuv
,bút máy xăm thẩm mỹ 35000rpm
,bút xăm mặt đường kẻ mắt
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy sơn hình xăm điện sạc lại Semi Permanent Makeup Machine For Eyebrow Lips Eyeliner
Máy xăm mới Đơn giản, thuận tiện và linh hoạt. Có thể được sử dụng cho hình xăm, lông mày, đường môi, đường mắt, vv
Toàn bộ máy được làm bằng nhôm và được khắc với bề mặt anodized và màu sắc tinh khiết. Máy có thể được điều chỉnh theo nhu cầu hoặc sở thích của người xăm.
Cơ thể máy chịu nhiệt và chịu xử lý nhiệt độ cao và có hiệu suất ổn định.
Động cơ mạnh mẽ mới được sản xuất có sức mạnh mạnh mẽ với tốc độ tối đa 35.000 rpm.
8 giờ làm việc không nóng, hiệu suất cao mờ màu máy.
Tính năng sản phẩm
- Pin tích hợp
- Super câm.
- Động cơ mạnh
- Không phun mực
- Tốc độ nhanh
- Dễ sử dụng
- kim ổn định
- Điều khiển số
- Điều chỉnh miễn phí
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Hợp kim nhôm |
|
Số mẫu
|
GS-1014 |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ |
| Trọng lượng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể, hình xăm nhỏ vv |



Chúng tôi cung cấp 7 * 24 giờ hỗ trợ công nghệ trực tuyến.
Một giải pháp chuyên nghiệp từng cái một.
Cấu hình tùy chỉnh là chấp nhận được.
1Bao bì: 1 miếng/set
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3.Đưa hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng xác nhận.
4Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn là nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS, TNT, DHL, EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng vận chuyển hàng không hoặc vận chuyển hàng biển.
4. Freight: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết