Micropigmentation Trang điểm vĩnh viễn Bút xăm Máy vẽ lông mày kỹ thuật số cầm tay
bút máy lông mày
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Phong cách Xăm vĩnh cửu Xăm súng máy Cây lông mày Mắt mắt môi Xăm thân hình nghệ thuật thân hình
Điều chỉnh tốc độ chính xác, tốc độ lên đến 35000 rpm, để đáp ứng nhu cầu của hình xăm cao cấp, màu sắc nhanh, đồng phục.
Điều chỉnh kim chính xác, điều chỉnh chiều dài kim khi cần thiết, và ngoại hình là phong cách.
Chăm sóc với kim tích hợp, bao bì aseptic, an toàn và vệ sinh, nhanh và chính xác, không có kim bay.
Máy này được trang bị một chân bên ngoài, được chia thành 1R,3R,5R,7R,5F,7F v.v.
Xin hãy đặt hàng khi cần thiết!
Mô tả máy
1Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ
2. Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh)
3. Điện lượng: 0-0.23A
4. Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 45
5Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 85
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1009 |
| Màu sắc | Bạc |
| Trọng lượng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 30000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả các hàng hóa một một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày với cổ phiếu.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn như mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy.
Q5: Còn về thanh toán?
A5 : Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T / T, HSBC vv
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, western union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS,Hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển trong thời gian giao hàng.

Nếu bạn muốn đặt hàng, bạn có thể làm như thế này:
1, Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, vật liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, vv
2, Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn bằng email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng