Máy trang điểm vĩnh viễn M2 Silver Mast Digital Electric Microblading Pen For Body Art
bạc bút vi tính điện
,máy trang điểm vĩnh viễn cột bạc
,m2 bạc bút vi tính điện
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Động cơ mạnh mẽ đầy đủ máy xăm hình đẹp M2 bạc điện kỹ thuật số đa chức năng
1. Điều chỉnh chiều dài kim một cách chính xác, hoàn hảo để kiểm soát chiều dài kim có sẵn.0mm ~ 2 mm
2. Với khả năng điều chỉnh tốc độ tuyệt vời, tùy theo hoạt động khác nhau để đạt được Tốc độ quay hoàn hảo, tốc độ cao nhất có thể đạt tới 35000r/phút.
3. Điện áp nguồn là 110V ~ 240V. Quốc tế chung 6. Tiếng ồn nhỏ, tiếng ồn đã được xử lý dưới 40 db.
4. Thích hợp cho lông mày, mí mắt và môi, cũng như thiết kế hình xăm nhỏ.
5. Cung cấp bán lẻ, bán buôn, OEM và ODM.
- Pin tích hợp
- Siêu câm
- Động cơ mạnh mẽ
- Không có máy in phun
- Tốc độ nhanh
- Dễ dàng sử dụng
- Kim ổn định
- Điều khiển kỹ thuật số
- Điều chỉnh miễn phí
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra từng hàng hóa một!
Q2: Còn thời gian giao hàng thì sao?
A2: Thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày với hàng có sẵn.
Câu 3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM không?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các mặt hàng trang điểm vĩnh viễn làm mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM rất được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cả cạnh tranh?
A4: Công ty chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm (hình xăm) vĩnh viễn chất lượng cao với giá xuất xưởng. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống đôi bên cùng có lợi với khách hàng của mình.
Câu 5: Còn thanh toán thì sao?
A5: Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T/T, HSBC, v.v.
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển. Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1023 |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 300g (Máy khoảng 75g) |
| Điện áp | 110-240v |
| đầu ra | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim |
1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
1. Quy cách đóng gói: 1 cái/bộ
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3. Giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn hàng xác nhận.
4. Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn hàng của bạn nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS,TNT,DHL,EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
5. Vận chuyển hàng hóa: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn hàng chi tiết


