Trang điểm đa chức năng xăm lông mày tiếng ồn thấp p a i nless máy bút điểm nóng
Máy xăm xăm mới nhất này là sản phẩm mới nhất của năm. Có 4 phong cách màu sắc khác nhau để lựa chọn. Máy động cơ được làm bằng công nghệ Đức mới nhất, tiếng ồn thấp,hiệu quả cao và ổn định. Nó dễ sử dụng với các loại kim xăm khác nhau. hiệu quả và không đau là một sự lựa chọn không thể tránh khỏi cho những người yêu xăm.
4 Tốc độ khác nhau bắt đầu từ 10000 đến 35000rpm được điều khiển trên Máy xăm sạc lại.
Chiếc tay làm hài lòng cảm giác của thiết kế hiện đại.
Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ.
Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh).
Mượt mà và yên tĩnh, động cơ xoay mạnh mẽ.
Điều chỉnh mức độ điều khiển tốc độ.
Độ sâu đâm kim có thể điều chỉnh.
1Nguồn cung cấp năng lượng ổn định.
2Công việc chính xác để tạo điều kiện cho việc di chuyển của kim thẳng.
3- Công nghệ chính xác cuối kim được sử dụng.
4- Độ dài kim dễ điều chỉnh.
5. Không có căng thẳng trên cổ tay của bạn và bàn tay nhẹ (đối với sử dụng kéo dài OK)
6- Chuyển đổi tốc độ bằng một lần chạm.
7. Chiếc tay thỏa mãn cảm giác của thiết kế hiện đại (thiết kế nắm tay ergonomic)
8Các loại kim: 1R, 2R, 3R ((0.35mm), 3R ((0.40mm), 4F, 5R,7R, MTS Needle
Câu hỏi và câu trả lời
1Ông là một công ty thương mại hay một nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là một công ty từ Hồng Kông, Trung Quốc. Nhà máy của chúng tôi ở Trung Quốc đại lục. Dịch vụ OEM & ODM có sẵn.
2Còn chi phí vận chuyển thì sao?
A: Chi phí vận chuyển sẽ được tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết.
3Thời gian giao hàng của anh là bao nhiêu?
A: Ngày giao hàng là khoảng 3-7 ngày sau khi thanh toán.
4Còn về lô hàng thì sao?
A: Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ cửa đến cửa bằng đường không hoặc đường biển. Đối với đơn đặt hàng nhỏ thường chúng tôi sẽ giao hàng bằng DHL, Fedex, TNT, UPS, EMS, và đơn đặt hàng lớn bằng đường không hoặc đường biển.
5Điều khoản thanh toán của anh là gì?
A: Chúng tôi chấp nhận TT, Paypal, Western Union, cũng như HSBC.
6Làm thế nào để đối phó với lỗi?
A: Các sản phẩm của chúng tôi được sản xuất dưới hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt. Trong thời gian bảo hành,Chúng tôi có thể gọi lại các sản phẩm thám tử và sửa chữa các sản phẩm và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể đồng ý cho một giải pháp sau khi thảo luận.
* Nhiệt độ hoạt động thấp
* MTS chức năng kép / trang điểm vĩnh viễn
* Thiết kế ergonomic• Thiết bị sắc tố vi mô
* Hệ thống lái được cấp bằng sáng chế
* Công nghệ khởi động-ngừng tự động không có bàn đạp•mảng phủ alumite•động cơ chải không ồn
* Sản xuất OEM có sẵn.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1037 |
| Màu sắc | 4 màu (Vàng bạc Đen trắng) |
| Trọng lượng | 300g ((máy tính khoảng 75g) |
| Điện áp | 110-240v |
| Sản lượng | 9V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |