Máy xăm hình vĩnh viễn bằng thép không gỉ 3000RPM 13,5cm Máy xăm thẩm mỹ Bút
Máy bút xăm vĩnh viễn 3000 rpm
,13.5cm bút máy xăm mỹ phẩm
,5cm bút máy xăm mỹ phẩm
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
vàng thép không gỉ vĩnh viễn trang điểm hình xăm súng máy tốc độ cao quay di động
Điều chỉnh tốc độ chính xác, tốc độ lên đến 35000 rpm, để đáp ứng nhu cầu của hình xăm cao cấp, màu sắc nhanh, đồng phục.
Điều chỉnh kim chính xác, điều chỉnh chiều dài kim khi cần thiết, và ngoại hình là phong cách.
Chăm sóc với kim tích hợp, bao bì aseptic, an toàn và vệ sinh, nhanh và chính xác, không có kim bay.
Máy này được trang bị một chân bên ngoài, được chia thành 1R,3R,5R,7R,5F,7F v.v.
Xin hãy đặt hàng khi cần thiết!
|
Thông tin
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1005 |
| Màu sắc | Vàng |
| Trọng lượng | 300g |
| Tốc độ | 3000-35000 RPM 5-9V |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả các hàng hóa một một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày với cổ phiếu.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn như mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy.
Q5: Còn về thanh toán?
A5 : Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T / T, HSBC vv
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, western union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS,Hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển trong thời gian giao hàng.

1Bao bì: 1 bút/ bộ
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3. giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được các đơn đặt hàng xác nhận.
4. Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn là nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS, TNT, DHL, EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng vận chuyển hàng không hoặc vận chuyển hàng biển.
5. vận chuyển: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết