Máy xăm quay không dây mắt máy xăm quay Pro 3500rpm
3500rpm pro máy xăm xoay
,Máy xăm xoay không dây 3500rpm
,Máy xăm xoay không dây bóng mắt
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy trang điểm vĩnh viễn màu nâu pai nless màu sắc ổn định giảm đau hình xăm hình xăm lông mày bóng mắt nghệ thuật cơ thể
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ công nghệ trực tuyến 7 * 24 giờ.
Giải pháp chuyên nghiệp từng cái một.
Cấu hình tùy chỉnh được chấp nhận.
Câu hỏi thường gặp
Q1 Tại sao tôi nên chọn Golden Sunrise làm nhà cung cấp của mình?
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong việc cung cấp hình xăm trang điểm thẩm mỹ vĩnh viễn, chúng tôi cung cấp cho bạn giá cả cạnh tranh, hàng hóa chất lượng ổn định và dịch vụ chuyên nghiệp về sản phẩm, vận chuyển và tiếp thị.
Q2 Còn dịch vụ sau bán hàng của bạn thì sao?
Mọi thắc mắc sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ. Dịch vụ trực tuyến, gọi điện thoại và e-mail, những cách khác nhau để giúp bạn giải quyết mọi vấn đề.
Thông tin thị trường cập nhật sẽ được gửi đến bạn thường xuyên.
Người đầu tiên được thông báo khi chúng tôi tung ra sản phẩm mới.
Q3 Còn điều khoản thanh toán của bạn thì sao?
RMB và USD đều có sẵn. Chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union, Paypal và HSBC.
Q4 Bạn cung cấp loại gói nào?
Trong quá trình đóng gói, chúng tôi sẽ thực hiện các biện pháp phòng ngừa để đảm bảo hàng hóa luôn ở tình trạng tốt trong quá trình bảo quản và giao hàng.
Câu 5: Bạn cung cấp loại phương tiện vận chuyển nào?
DHL, UPS, FedEx, TNT, EMS, chúng tôi được hưởng chiết khấu tốt ở các công ty này. Nếu bạn có tài khoản, nó cũng có sẵn. Đối với các sản phẩm đại chúng, chúng tôi cũng có thể cung cấp vận chuyển đường hàng không và đường biển.
Hiệu suất sản phẩm:
1. Nhôm chất lượng cao, được chạm khắc tinh xảo, anodized bề mặt, chất lượng tốt.
2. Động cơ 21mm không chổi than chất lượng cao, động cơ 10v 10000 vòng / phút, khởi động nhanh, mô-men xoắn cao, phun sương mù, hình xăm phân chia khác nhau có thể có hiệu quả.
3. Động cơ không chổi than hoạt động với độ ồn thấp, màu sắc đồng đều và hiệu quả, làm giảm tổn thương da và sợ đau của khách hàng trong quá trình phun xăm.
4. Có thể phù hợp với tất cả các nhãn hiệu kim xăm ngắn. Bề mặt đẹp và tiện dụng, cầm tay thoải mái. Cả thợ xăm nam và nữ đều có thể áp dụng.
5. Động cơ và đĩa lệch tâm có thể tháo rời để dễ dàng bảo trì và nâng cấp. Duy trì hiệu suất sản phẩm và kéo dài tuổi thọ sử dụng.
6. Có thể cung cấp dịch vụ đánh dấu thương hiệu độc lập LOGO được cá nhân hóa. Chi phí là thêm (vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp các vật liệu thiết kế cần thiết).
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1028 |
| Màu sắc | Màu nâu |
| Cân nặng | 300g (Máy khoảng 75g) |
| Điện áp | 110-240v |
| đầu ra | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
