Máy xăm lông mày SGS 3d cho lông mày 2cm Ergonomically
SGS máy xăm lông mày 3D
,Máy xăm lông mày 3D 2cm
,Máy trang điểm Ergonomically
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy xăm thẩm mỹ thời trang vàng Thép không gỉ Trang điểm Halal vĩnh viễn Lông mày Môi
1, Máy này có thể sử dụng cho lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v.
2, Sử dụng các loại kim, kim tích hợp vít toàn phần, kim siêu nhỏ
3, Sử dụng kim tích hợp vít dùng một lần, dễ thay thế và ngăn ngừa lây nhiễm chéo 100%.
4, Có thể điều chỉnh thang độ sâu kim để điều chỉnh chính xác chiều dài kim
5, Thao tác đơn giản, máy có nút bật/tắt, nhấn và giữ trong ba giây có thể bật máy
6, Sản phẩm được xuất khẩu đi tất cả các nước trên thế giới, đảm bảo chất lượng
* Độ đau/tiếng ồn/nhiệt độ hoạt động thấp
* Chức năng kép MTS/trang điểm vĩnh viễn
* Thiết kế công thái học·Thiết bị tạo sắc tố vi mô
* Hệ thống truyền động được cấp bằng sáng chế
* MỘTlớp phủ lumite·động cơ chổi than không gây tiếng ồn
* Sản xuất OEM có sẵn.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1008 |
| Màu sắc | Vàng |
| Cân nặng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 30000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra từng hàng hóa một!
Q2: Còn thời gian giao hàng thì sao?
A2: Thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày với hàng có sẵn.
Câu 3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM không?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các mặt hàng trang điểm vĩnh viễn làm mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM rất được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cả cạnh tranh?
A4: Công ty chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm (hình xăm) vĩnh viễn chất lượng cao với giá xuất xưởng. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống đôi bên cùng có lợi với khách hàng của mình.
Câu 5: Còn thanh toán thì sao?
A5: Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T/T, HSBC, v.v.
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển. Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.

1.Quy cách đóng gói: 1 cái/bộ
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3.Giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn hàng xác nhận.
4.Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS,TNT,DHL,EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng đường hàng không hoặc đường biển.
4. Vận chuyển hàng hóa: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn hàng chi tiết