Máy xăm thẩm mỹ 60HZ Bút điều khiển tốc độ quay Trang điểm vĩnh viễn Bút xăm
60hz bút máy xăm mỹ phẩm
,bút máy xăm mỹ phẩm xoay
,điều khiển tốc độ bút xăm mỹ phẩm vĩnh viễn
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy xăm mỹ phẩm bằng thép không gỉ chuyên nghiệp
Máy xăm phù hợp cho phù hợp cho lông mày, mí mắt, môi, thiết kế xăm nhỏ.
Tăng p i n thấp/Tiếng ồn thấp/ Nhiệt độ hoạt động thấp.
Thiết kế ergonomic, thiết bị vi sắc tố.
Tốc độ khác nhau bắt đầu từ 10000 lên đến 35000rpm điều khiển trên máy xăm sạc lại.
Chiếc tay làm hài lòng cảm giác của thiết kế hiện đại.
Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ.
Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh).
Mượt mà và yên tĩnh, động cơ xoay mạnh mẽ.
Điều chỉnh mức độ điều khiển tốc độ.
Độ sâu đâm kim có thể điều chỉnh.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1007 |
| Màu sắc | Bạc |
| Trọng lượng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |
Mô tả máy
1Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ
2. Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh)
3. Điện lượng: 0-0.23A
4. Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 45
5Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 85
Điều chỉnh tốc độ chính xác, tốc độ lên đến 35000 rpm, để đáp ứng nhu cầu của hình xăm cao cấp, màu sắc nhanh, đồng phục.
Điều chỉnh kim chính xác, điều chỉnh chiều dài kim khi cần thiết, và ngoại hình là phong cách.
Chăm sóc với kim tích hợp, bao bì aseptic, an toàn và vệ sinh, nhanh và chính xác, không có kim bay.
Máy này được trang bị một chân bên ngoài, được chia thành 1R,3R,5R,7R,5F,7F v.v.
Xin hãy đặt hàng khi cần thiết!

1Bao bì: 1 miếng/set
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3.Đưa hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng xác nhận.
4Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn là nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS, TNT, DHL, EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng vận chuyển hàng không hoặc vận chuyển hàng biển.
4. Freight: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết