bút chì lông mày kéo lại tự động xoay kích thước 140mm * 9mm
bút chì lông mày chống nước khoáng
,bút chì lông mày chống nước di động
,bút chì lông mày chống nước khoáng
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Tên sản phẩm:Tự động xoay bút chì lông mày chống nước hai đầu
Ưu điểm:
1- Phụ hợp bên tăng trưởng của lông mày để tạo ra một hình dạng lông mày chính xác hơn.
2. Quay bàn chải lông mày, hiệu ứng trang điểm lông mày là bản chất ba chiều hơn.
3.Một cây bút chì lông mày có thể rút ra là thỏa thuận để lấp đầy những khoảng trống đó.
Thông tin:
| Thương hiệu | Mặt trời mọc vàng |
| Mô hình | GS-C003 |
| Vật liệu | Khoáng sản |
| Màu sắc | 5 màu để lựa chọn |
| Kích thước đơn | 140mm*9mm |
| Trọng lượng đơn | 10.5g |
| Trọng lượng ròng | 1g |
| Chi tiết bao bì | 1 cây bút mỗi hộp |
| Khả năng cung cấp | 10000 miếng mỗi tháng |
| Tính năng | chống nước, di động, tự động xoay, hai đầu |
FAQ:
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả hàng hóa từng thứ một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày sau khi thanh toán.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM / ODM?
A3: Các đơn đặt hàng OEM và ODM được hoan nghênh. Số lượng đơn đặt hàng tối thiểu của OEM / ODM có thể đàm phán.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống cùng thắng với khách hàng của chúng tôi.
Q5: Còn về thanh toán?
A5: T / T, paypal, western union hoặc HSBC.
Nếu bạn muốn đặt hàng, bạn có thể làm như thế này:
1. Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi, và thông báo cho chúng tôi số mô hình, số lượng đặt hàng, điểm đến.
2. Xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, số lượng đặt hàng, chi phí vận chuyển, vv bằng E-mail.
3. Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng.


