Máy xăm màu đen máy bán vĩnh cửu máy xăm đầy đủ một máy bán buôn xăm nghệ thuật sắc đẹp cà phê
May 09, 2026
Máy xăm màu đen Máy xăm bán vĩnh viễn Máy xăm đầy đủ Máy xăm một Máy bán buôn thợ thủ công đẹp cà phê Máy xăm
Máy xăm mới Đơn giản, thuận tiện và linh hoạt. Có thể được sử dụng cho hình xăm, lông mày, đường môi, đường mắt, vv
Toàn bộ máy được làm bằng nhôm và được khắc với bề mặt anodized và màu sắc tinh khiết. Máy có thể được điều chỉnh theo nhu cầu hoặc sở thích của người xăm.
Cơ thể máy chịu nhiệt và chịu xử lý nhiệt độ cao và có hiệu suất ổn định.
Động cơ mạnh mẽ mới được sản xuất có sức mạnh mạnh mẽ với tốc độ tối đa 35.000 rpm.
8 giờ làm việc không nóng, hiệu suất cao mờ màu máy.
FAQ1
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả các hàng hóa một một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày với cổ phiếu.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn như mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy.
Q5: Còn về thanh toán?
A5 : Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T / T, HSBC vv
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, western union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS,Hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển trong thời gian giao hàng.
Máy xăm phù hợp cho phù hợp cho lông mày, mí mắt, môi, thiết kế xăm nhỏ.
Tăng p i n thấp/Tiếng ồn thấp/ Nhiệt độ hoạt động thấp.
Thiết kế ergonomic, thiết bị vi sắc tố.
4 Tốc độ khác nhau bắt đầu từ 10000 đến 35000rpm được điều khiển trên Máy xăm sạc lại.
Chiếc tay làm hài lòng cảm giác của thiết kế hiện đại.
Điện áp đầu vào: 110V-220V AC 50/60HZ.
Điện áp đầu ra: 4 ~ 12V (sự điều chỉnh).
Mượt mà và yên tĩnh, động cơ xoay mạnh mẽ.
Điều chỉnh mức độ điều khiển tốc độ.
Độ sâu đâm kim có thể điều chỉnh.
Nếu anh muốn đặt hàng
1, Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, vật liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, vv
2, Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn bằng email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-1030 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 300g ((máy tính khoảng 75g) |
| Điện áp | 110-240v |
| Sản lượng | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |
