Máy bút hình xăm màu đỏ hiệu suất cao Thời gian dài điện An toàn Semi-thường xuyên trang điểm hình xăm lông mày bóng mắt
Máy bút hình xăm màu đỏ hiệu suất cao Thời gian dài điện An toàn Semi-thường xuyên trang điểm hình xăm lông mày bóng mắt
Hình tả sản phẩm
Máy xăm mới Đơn giản, thuận tiện và linh hoạt. Có thể được sử dụng cho hình xăm, lông mày, đường môi, đường mắt, vv
Toàn bộ máy được làm bằng nhôm và được khắc với bề mặt anodized và màu sắc tinh khiết. Máy có thể được điều chỉnh theo nhu cầu hoặc sở thích của người xăm.
Cơ thể máy chịu nhiệt và chịu xử lý nhiệt độ cao và có hiệu suất ổn định.
Động cơ mạnh mẽ mới được sản xuất có sức mạnh mạnh mẽ với tốc độ tối đa 35.000 rpm.
8 giờ làm việc không nóng, hiệu suất cao mờ màu máy.
Hỏi hỏi thường xuyên
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng chúng tôi sẽ kiểm tra tất cả các hàng hóa một một!
Q2: Còn về thời gian giao hàng?
A2: Thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày với cổ phiếu.
Q3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn như mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cạnh tranh?
A4: Công ty của chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm vĩnh viễn chất lượng cao với giá nhà máy.
Q5: Còn về thanh toán?
A5 : Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T / T, HSBC vv
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, western union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS,Hàng không hoặc vận chuyển bằng đường biển trong thời gian giao hàng.
Chi tiết vận chuyển
1Bao bì: 1 miếng/set
2. Thanh toán: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union. Ngoài ra Paypal, HSBC được chấp nhận.
3. giao hàng: Trong vòng 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được các đơn đặt hàng xác nhận.
4. Điều khoản vận chuyển: Nếu đơn đặt hàng của bạn là nhỏ, chúng tôi sẽ giao hàng bằng UPS, TNT, DHL, EMS,
và đơn đặt hàng lớn bằng vận chuyển hàng không hoặc vận chuyển hàng biển.
5. vận chuyển: chi phí vận chuyển sẽ tính theo trọng lượng hoặc kích thước của đơn đặt hàng chi tiết.
Làm thế nào để mua
Nếu bạn muốn đặt hàng, bạn có thể làm như thế này:
1, Chọn các mô hình mà bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi chi tiết bao gồm giá, kích thước, vật liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, vv
2, Thông báo cho chúng tôi số mô hình và số lượng của bạn bằng email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng không hoặc vận chuyển biển trong thời gian giao hàng.
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Mặt trời mọc vàng |
|
Vật liệu
|
Thép không gỉ |
|
Số mẫu
|
GS-102 |
| Màu sắc | Vàng |
| Trọng lượng | 300g ((máy tính khoảng 75g) |
| Điện áp | 110-240v |
| Sản lượng | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 rpm |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích thước | 13.5cm*2cm |
| MOQ | 20 bút |
| Thông số kỹ thuật kim | 0.35-0.4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F vv |
| Sử dụng | Lông mày, mắt, môi, hình xăm cơ thể vv |