Korean Permanent Tattoo Pen Máy bút xăm lông mày đa chức năng thêu trang điểm bút xăm
máy bút xăm vĩnh viễn của Hàn Quốc
,bút hình xăm vĩnh viễn máy lông mày
,bút xăm trang điểm xăm
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy trang điểm hình xăm vĩnh viễn màu đen Hàn Quốc sương mù thêu lông mày đa chức năng
Máy này là máy bán cố định đa năng của Hàn Quốc, có thể làm lông mày (line lông mày/lông mày sương mù), có thể dùng làm đường làm đẹp, có thể dùng làm môi pha lê, dùng nút ngoài. Bạn có thể làm đường chân tóc, quầng vú, bạn cũng có thể tạo những hình xăm nhỏ. Cũng có thể thực hiện quản lý da MTS, phẫu thuật cố định, mang thai và phẫu thuật lông mi.
Chiếc máy này sử dụng động cơ cốc rỗng, tiếng ồn chỉ có thể nghe được khi ở gần tai và độ ổn định siêu mạnh, là trợ thủ đắc lực cho việc kinh doanh xăm hình của bạn.
Điều chỉnh tốc độ chính xác, tốc độ lên tới 35000 vòng/phút, đáp ứng nhu cầu xăm hình cao cấp, lên màu nhanh, đồng đều.
Điều chỉnh kim chính xác, điều chỉnh độ dài kim khi cần thiết, vẻ ngoài rất phong cách.
Kim tích hợp an toàn, đóng gói vô trùng, an toàn vệ sinh, nhanh chóng và chính xác, không có kim bay.
Máy này được trang bị một chốt ngoài, được chia thành 1R,3R,5R,7R,5F,7F, v.v.
Hãy đặt hàng theo nhu cầu nhé!
- Siêu câm
- Động cơ mạnh mẽ
- Không có máy in phun
- Tốc độ nhanh
- Dễ dàng sử dụng
- Kim ổn định
- Điều chỉnh miễn phí
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1021 |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 300g |
| Điện áp | 110-240v |
| đầu ra | 5V |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim |
1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chất lượng sản phẩm của bạn như thế nào?
A1: Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra từng hàng hóa một!
Q2: Còn thời gian giao hàng thì sao?
A2: Thời gian giao hàng trong vòng 7 ngày với hàng có sẵn.
Câu 3: Bạn có thể chấp nhận dịch vụ OEM không?
A3: Chúng tôi có thể thiết kế tất cả các mặt hàng trang điểm vĩnh viễn làm mẫu của bạn; và với đội ngũ thiết kế tinh vi, các đơn đặt hàng OEM rất được hoan nghênh.
Q4: Bạn có thể cung cấp giá cả cạnh tranh?
A4: Công ty chúng tôi chuyên sản xuất và bán các sản phẩm trang điểm (hình xăm) vĩnh viễn chất lượng cao với giá xuất xưởng. Chúng tôi hy vọng sẽ phát triển một tình huống đôi bên cùng có lợi với khách hàng của mình.
Câu 5: Còn thanh toán thì sao?
A5: Điều khoản thanh toán: Western Union, PayPal, T/T, HSBC, v.v.
Q6: Làm thế nào để đặt hàng?
A6: Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển. Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC. Chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng.


