DC 7V bút hình xăm môi 300g 24 Neddle Pmu Machine Pen
7v bút hình xăm môi
,bút hình xăm môi 300g
,24 bút máy xăm môi
Thuộc tính cơ bản
Giao dịch Bất động sản
Máy Xăm Thẩm Mỹ vĩnh viễn Súng xăm lông mày Súng xăm Môi Mini Tattoo
Điều chỉnh tốc độ chính xác, tốc độ lên tới 35000 vòng/phút, đáp ứng nhu cầu xăm hình cao cấp, lên màu nhanh, đồng đều.
Điều chỉnh kim chính xác, điều chỉnh độ dài kim khi cần thiết, vẻ ngoài rất phong cách.
Kim tích hợp an toàn, đóng gói vô trùng, an toàn vệ sinh, nhanh chóng và chính xác, không có kim bay.
Máy này được trang bị một chốt ngoài, được chia thành 1R,3R,5R,7R,5F,7F, v.v.
Hãy đặt hàng theo nhu cầu nhé!
Để ý
1, Bút xăm lông mày tự động Bút chì kẻ lông mày vĩnh viễn
2, An toàn cho da khi sử dụng chì kẻ mày vĩnh viễn
3, Kim khóa chỉ, kim sẽ không rung sau khi khóa
4, Sử dụng với bột màu và mực xăm, chúng là những công cụ hữu ích trong thao tác lông mày.
5, Dễ đối phó, không dễ hư hỏng.
6, Bút 3d phù hợp với tất cả các loại kim microblading 3d tiêu chuẩn.
7, Sử dụng lâu dài
|
Thông tin sản phẩm
|
|
|
Tên thương hiệu
|
Bình Minh Vàng |
|
Vật liệu
|
thép không gỉ |
|
Số mô hình
|
GS-1013 |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 300g |
| Tốc độ | Tốc độ tối đa 35000 vòng/phút |
| Chứng nhận | CE/SGS/TUV/BV |
| Kích cỡ | 13,5cm * 2cm |
| MOQ | 20 cây bút |
| Đặc điểm kỹ thuật kim | 0,35-0,4mm |
| Kích thước kim | 1R 3R 5R 7R 5F 7F, v.v. |
| Cách sử dụng | Lông mày, bút kẻ mắt, môi, hình xăm trên cơ thể, v.v. |


1, Chọn các mẫu bạn thích từ trang web của chúng tôi và xác nhận với chúng tôi các chi tiết bao gồm giá cả, kích thước, chất liệu và số lượng đặt hàng tối thiểu, v.v.
2, Thông báo cho chúng tôi số mẫu và số lượng của bạn qua email và hỏi chúng tôi chi phí vận chuyển.
3, Gửi cho chúng tôi khoản thanh toán của bạn bằng T / T, paypal, Western Union hoặc HSBC.
4, Chúng tôi sẽ gửi cho bạn hàng hóa bằng DHL, EMS, UPS, hàng hóa hàng không hoặc vận tải đường biển trong thời gian giao hàng